สิ่งอำนวยความสะดวกสำหรับผู้พิการ
![](images/icon/ic_fac_dp_01-red.png)
ที่จอดรถ
![](images/icon/ic_fac_dp_02-red.png)
ทางลาด
![](images/icon/ic_fac_dp_03-red.png)
ห้องน้ำ
![](images/icon/ic_fac_dp_06-red.png)
ทางผู้พิการทางการเคลื่อนไหว
![](images/icon/ic_fac_dp_04-red.png)
ทางเดินผู้พิการทางสายตา
![](images/icon/ic_fac_dp_05-red.png)
ลิฟท์
สิ่งอำนวยความสะดวก
![](images/icon/ic_fac_01.png)
ห้องน้ำ
![](images/icon/ic_fac_02.png)
อาหาร
![](images/icon/ic_fac_03.png)
ร้านค้า
![](images/icon/ic_fac_04.png)
ที่จอดรถ
![](images/icon/ic_fac_05.png)
สัตว์เลี้ยง
![](images/icon/ic_fac_09.png)
ผู้สูงอายุ
![](images/icon/ic_fac_10.png)
ผู้ปกครอง
![](images/icon/ic_fac_11.png)
สำหรับเด็ก
*สีเขียว มีบริการ
**สีเหลือง หมายถึง อยู่ระหว่างการปรับปรุงหรือมีแล้วแต่ยังไม่ได้มาตรฐาน
***สีเทา(สีแดง) หมายถึง ยังไม่มีสิ่งอำนวยความสะดวกรองรับ
ตลาดเก่านาเกลือ (Pattaya Old Town) ตลาดริมทะเลเก่าแก่ที่มีอายุมายาวนานกว่า 100 ปีแห่งนี้ ได้รับการฟื้นฟูขึ้นใหม่ ให้นักท่องเที่ยวได้สัมผัสกับกับวิถีชีวิตของชุมชนดั้งเดิม ท่ามกลางบรรยากาศย้อนยุค ในอาคารตึกแถวเรือนไม้เก่าแก่ของตลาดแห่งนี้ ให้เราได้เลือกซื้อหาของพื้นบ้านติดไม้ติดมือเป็นของฝาก โดยเฉพาะทอดมันปลาอินทรีย์ย่างของอร่อยพื้นถิ่นที่ไม่ควรพลาด และทุกวันเสาร์-อาทิตย์ตั้งแต่บ่าย 3 ถึง 3 ทุ่ม บริเวณนี้จะถูกเนรมิตเป็นถนนคนเดิน งานออกร้านมากมาย ให้คุณได้จับจ่ายอย่างเพลิดเพลิน แถมยังได้อิ่มอร่อยไปกับอาหารอาหารทะเลสดใหม่ให้ได้อิ่มอร่อยในราคาสบายๆ